Taarab Radio ni kituo maarufu cha redio chenye makao yake makuu katika mji wa Taveta nchini Kenya ambacho kinatangaza muziki wa Taarab kutoka Pwani ya Afrika Mashariki. Vipindi vya kituo hiki vinajumuisha nyimbo za zamani na za kisasa za Taarab, hasa kutoka Kenya na Tanzania, zikiwapa wasikilizaji uzoefu wa kusisimua wa kusikiliza.
Playlist
KIBALI CHAKO TAARABZanzibar orchestra
06:45
SITOKARIFISHA NAFASIEast African Melody
06:26
Fungu La KukosaJahazi Modern Taarab
06:15
AfkariThe Norwegian Radio Orchestra/Maryam Said Hamdun/Mohammed Issa Matona Haji/Rajab Suleiman